Thuốc Acetylcystein Boston 200mg – Điều trị viêm phế quản

Liên hệ
  • Thương hiệu: Công ty Cổ phần Dược phẩm BosTon Việt Nam
  • Xuất xứ thương hiệu: Việt Nam
  • Quy cách: Hộp 30 gói
  • Hoạt chất: Acetylcysteine

Thuốc Acetylcystein Boston 200mg Điều trị rối loạn chất tiết phế quản, đặc biệt trong các bệnh phế quản cấp: Viêm phế quản cấp và đợt cấp của bệnh phế quản phổi mãn

Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
DUOCPHAMMINHDUONG.COM CAM KẾT
Đổi trả trong 30 ngày kể từ ngày mua hàng.
Dược sỹ tư vấn tận tâm, tận tình.
Không bán hàng giả, hàng kém chất lượng.

Bệnh viêm phế quản thường xảy ra thường xảy ra thường xuyên ở mọi lứa tuổi. Vì vậy, mỗi chúng ta cần quan tâm đến sức khoẻ của mình và thường xuyên đi kiểm tra sức khoẻ định kỳ. Trên thị trường hiện nay có rất nhiều loại thuốc hỗ trợ bệnh viêm phế quản hiệu quả và có tác dụng rất tốt. Sau đây duocphamminhduong.com xin cung cấp một số thông tin về thuốc Acetylcystein Boston 200mg tại bài viết dưới đây.

Thuốc Acetylcystein Boston 200mg là thuốc gì?

Thuốc Acetylcystein Boston 200mg Điều trị rối loạn chất tiết phế quản, đặc biệt trong các bệnh phế quản cấp: Viêm phế quản cấp và đợt cấp của bệnh phế quản phổi mãn…

Thành phần của thuốc Acetylcystein Boston 200mg

Mỗi 1 gói 1g có chứa :

  • Acetylcysteine………………………200mg
  • Tá dược : hương cam S289, aspartame, beta-carotene, sorbitol vừa đủ 1 gói 1g

Chỉ định của thuốc Acetylcystein Boston 200mg

Điều trị rối loạn chất tiết phế quản, đặc biệt trong các bệnh phế quản cấp : Viêm phế quản cấp và đợt cấp của bệnh phế quản phổi mãn

Xem thêm bài viết về Thuốc Acetuss 200mg/10ml  để có nhiều thông tin hữu ích bạn nhé!

Liều dùng và cách dùng thuốc Acetuss 200mg/10ml

Dùng đường uống

Trẻ em từ 2 – 7 tuổi : Dùng 1 gói/lần, ngày uống 2 lần

Người lớn và trẻ em trên 7 tuổi : Dùng 1 gói /lần, ngày uống 3 lần

Hòa tan cốm trong nửa ly nước trước khi uống, Uống trước hoặc sau bữa ăn

Chống chỉ định của thuốc Acetylcystein Boston 200mg

Trẻ em dưới 2 tuổi

Phenylketon niệu ( Do có chứa aspartame )

Tiền sử hen ( Nguy cơ phản ứng co thắt phế quản )

Mẫn cảm với thành phần của thuốc

Tác dụng phụ của thuốc Acetylcystein Boston 200mg

Buồn nôn, nôn. Trong trường hợp này nên giảm liều

Thông báo cho bác sĩ những tác dụng không mong muốn khi dùng thuốc

Thận trọng thuốc Acetylcystein Boston 200mg

Thận trọng dùng cho bệnh nhân bị loét dạ dày – tá tràng

Phụ nữ có thai và cho con bú : Không có dữ liệu để an toàn khi sử dụng trong trường hợp này

Lái xe và vận hành máy móc : Không ảnh hưởng

Bảo quản thuốc Acetylcystein Boston 200mg

Bảo quản ở nơi khô ráo, thoáng mát, dưới 25 độ C

Để xa tầm tay trẻ em

Tránh nơi có nhiệt độ khắc nghiệt, tránh ánh nắng trực tiếp chiếu vào.

Quy cách đóng gói của thuốc Acetylcystein Boston 200mg

Hộp 30 gói

Nhà sản xuất của thuốc Acetylcystein Boston 200mg

Thuốc Acetylcystein Boston 200mg được sản xuất bởi Công ty Cổ phần Dược phẩm BosTon Việt Nam

Nơi sản xuất của thuốc Acetylcystein Boston 200mg

Thuốc Acetylcystein Boston 200mg được sản xuất tại Việt Nam

Lưu ýThông tin trong bài viết mang tính chất tham khảo cần có sự chỉ định và hướng dẫn của bác sĩ chuyên khoa.

Địa chỉ mua thuốc Acetylcystein Boston 200mg uy tín

Mua hàng trực tiếp tại Hệ thống nhà thuốc liên kết Dược phẩm Minh Dương : Xem tại đây

Đặt hàng qua website chúng tôi

Duocphamminhduong.com hiện đang liên kết với các đơn vị giao hàng nhanh cam kết sản phẩm đến tay khách hàng nhanh nhất , hình thức thanh toán thuận tiện.

Lưu ý :

  • Kiểm tra kỹ, đúng sản phẩm rồi mới thanh toán tiền hàng cho nhân viên giao hàng.
  • Mọi vấn đề thắc mắc và khiếu nại hãy gọi ngay cho chúng tôi qua hotline 0906 270 035 để được giải đáp.

Đánh giá Thuốc Acetylcystein Boston 200mg – Điều trị viêm phế quản

5
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
0 đánh giá
2
0 đánh giá
1
0 đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chưa có bình luận nào